Nhà hẻm 766 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình 57m² giá 16.95 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 766 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình 57m² giá 16.95 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

16.95 tỷ
57 m² - 297 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
57 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Nằm trong hẻm 766 Cách Mạng Tháng 8, Phường 5, Quận Tân Bình, căn nhà chính chủ này sở hữu vị trí đắc địa với hẻm rộng rãi, xe hơi và xe tải ra vào thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, hướng Tây Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại với nhiều dịch vụ tiện ích
  • Chỉ mất 10 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • Cách bệnh viện Tân Bình 1km
  • Trường học các cấp trong vòng bán kính 1km
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này ngay hôm nay!