Nhà Hẻm 5m Quận 10 - 55m², 5PN, Giá 13.5 Tỷ - Sẵn Sàng Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm 5m Quận 10 - 55m², 5PN, Giá 13.5 Tỷ - Sẵn Sàng Ở Ngay!

13.5 tỷ
55 m² - 245 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
55 m²

Nhà hẻm xe hơi trung tâm Quận 10, chỉ 20m ra mặt tiền đường Nhật Tảo, Phường 8. Ngôi nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ nhân mới xách vali vào ở ngay. Vị trí đắc địa, kinh doanh cực kỳ sầm uất, đặc biệt là bán cơm trưa rất đông khách. Khu vực an ninh, hẻm thông thoáng, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m² (Ngang 5m x 11m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 3 Lầu, Sân thượng, 5 Phòng ngủ, 4 Toilet
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, xây dựng kiên cố, full nội thất cao cấp, hẻm xe hơi thông tứ phía, khu vực an ninh dân trí cao, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Nhật Tảo chỉ 20m, dễ dàng di chuyển.
  • Gần nhiều trường học các cấp, thuận tiện cho con em học tập.
  • Khu vực tập trung nhiều cơ quan hành chính như UBND Phường 8.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, ngân hàng.
  • Nằm trong khu vực trung tâm sầm uất, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.
  • Hẻm thông nhiều tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc những ai muốn kết hợp kinh doanh tại nhà với vị trí trung tâm sầm uất. Khả năng sinh lời cao từ việc cho thuê hoặc kinh doanh buôn bán.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp, vị trí vàng Quận 10 với giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!