Nhà hẻm 5m ô tô Thủ Đức 50m² giá 5.04 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 5m ô tô Thủ Đức 50m² giá 5.04 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ!

5.04 tỷ
50 m² - 101 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
50 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại Thủ Đức? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn nhà hẻm 5m ô tô, chỉ với 5.04 tỷ VND! Với diện tích 50m², ngang 4.8m, căn nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng này được thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm 5m, ô tô vào tận nhà, hoàn công chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân banh Cá Sấu Hoa Cà, thuận tiện cho việc tập luyện thể thao
  • Nằm trong khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, trường học
  • Dễ dàng di chuyển ra Phạm Văn Đồng, tiết kiệm thời gian đi lại
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.04 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực Thủ Đức, với không gian sống thoải mái và tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!