Nhà hẻm 5m Lê Hồng Phong Quận 10 48m² giá 10.6 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 5m Lê Hồng Phong Quận 10 48m² giá 10.6 tỷ - Đầu tư sinh lời!

10.6 tỷ
48 m² - 221 triệu/m²

2, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
48 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà hẻm 5m tại Lê Hồng Phong, Quận 10! Với thiết kế hiện đại và vị trí thuận lợi, đây chính là nơi lý tưởng để bạn sinh sống hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, tầng thờ và sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 toilet.
  • Đặc điểm: Nhà mới, hẻm xe hơi, không gian rộng rãi, tiện nghi hiện đại, có khả năng cho thuê CHDV với sân thượng có thể cải tạo thêm 2 phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các trường học các cấp, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách trung tâm Quận 10 chỉ vài phút, dễ dàng đi qua các quận lân cận.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và kinh doanh.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, công viên tạo không gian sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê CHDV.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh