Nhà hẻm 588 Đường Tỉnh Lộ 10, Bình Trị Đông, 28m² giá 2.98 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 588 Đường Tỉnh Lộ 10, Bình Trị Đông, 28m² giá 2.98 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay!

2.98 tỷ
28 m² - 106 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm 588, Đường Tỉnh Lộ 10, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà với thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, ban công thông thoáng
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 2.5m, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, không gian sống yên tĩnh và an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1,2 khoảng 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Gần bệnh viện Bình Tân, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các tiện ích như siêu thị, quán ăn cũng nằm trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.980 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh mà vẫn gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội