Nhà hẻm 4m Trần Thị Trọng, Tân Bình 50m² giá 6.99 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 4m Trần Thị Trọng, Tân Bình 50m² giá 6.99 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

6.99 tỷ
50 m² - 140 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Chào mừng quý khách đến với căn nhà lý tưởng tại hẻm 4m Trần Thị Trọng, Tân Bình! Với vị trí đắc địa, căn nhà này không chỉ có thiết kế 1 trệt 3 lầu hiện đại mà còn nằm trong khu dân cư an ninh, mang lại sự yên tâm cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 toilet
  • Đặc điểm: Sổ hồng vuông vức, hẻm xe hơi, nhà sát mặt tiền, thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Chinh và Phan Huy Ích, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Kết nối dễ dàng với các trục đường lớn như Cộng Hòa, Nhất Chi Mai, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Hoa Thám
  • Chỉ mất vài phút đến Sân bay Tân Sơn Nhất
  • Khu vực có đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, siêu thị
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt với nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn, người có nhu cầu ở ngay trong khu vực trung tâm, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm trực tiếp không gian sống tuyệt vời này. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà ưng ý với giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam