Nhà hẻm 4m Tân Quý, Tân Phú 64.5m² giá 6.35 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 4m Tân Quý, Tân Phú 64.5m² giá 6.35 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

6.35 tỷ
64 m² - 99 triệu/m²

Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại phường Tân Quý, quận Tân Phú! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà nằm trong hẻm 4m, chỉ cách mặt tiền đường lớn một căn. Ngôi nhà này không chỉ gần siêu thị AEON chỉ 200m mà còn nằm trong khu vực an ninh và phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.5m² (4.03m x 16m)
  • Bố trí: Đúc 1 lửng, tổng diện tích sử dụng 80m²
  • Đặc điểm: Nhà trống, sổ hồng chính chủ, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách siêu thị AEON 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 6, quận 11
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần trạm xe buýt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng trong một khu vực yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.