Nhà hẻm 4m Nguyễn Biểu, Quận 5, 48.6m² giá 8 tỷ - Giảm gấp 400 triệu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 4m Nguyễn Biểu, Quận 5, 48.6m² giá 8 tỷ - Giảm gấp 400 triệu!

8 tỷ
48.6 m² - 165 triệu/m²

5, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại hẻm 4m đường Nguyễn Biểu, Quận 5. Với diện tích 48.6m² và thiết kế 2 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc cơ hội đầu tư sinh lời. Đặc biệt, giá bán đã giảm từ 8.4 tỷ xuống chỉ còn 8 tỷ, tiết kiệm ngay 400 triệu đồng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48.6m²
  • Bố trí: 2 tầng, có khả năng xây mới theo ý thích
  • Đặc điểm: Nhà hẻm 4m, thuận tiện giao thông, khu dân cư an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bến Thành chỉ 2km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Khả năng lưu thông dễ dàng với các tuyến đường lớn dẫn đến trung tâm TP.HCM
  • Gần các khu vực giải trí, nhà hàng, quán cafe nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại trung tâm thành phố, cũng như các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà với giá tốt này! Gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội