Nhà hẻm 4m đường Trường Chinh, Tân Phú 44.5m² - Giá tốt chỉ 5.8 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 4m đường Trường Chinh, Tân Phú 44.5m² - Giá tốt chỉ 5.8 tỷ!

5.8 tỷ
44 m² - 132 triệu/m²

Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội sở hữu nhà hẻm 4m trên đường Trường Chinh, phường Tây Thạnh, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với vị trí thuận lợi ngay gần Pandora Trường Chinh, nhà hẻm này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44.5m²
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế tiện nghi, phù hợp cho sinh hoạt gia đình, không gian thoáng đãng và gần gũi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Pandora Trường Chinh, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách chợ Tây Thạnh chỉ 500m, dễ dàng trong việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em học tập
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận bằng các phương tiện giao thông công cộng như xe máy, ô tô
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà hẻm này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để có cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này trước khi quá muộn!