Nhà hẻm 4m Đồng Đen, Tân Bình 24m² giá 3.98 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 4m Đồng Đen, Tân Bình 24m² giá 3.98 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư!

3.98 tỷ
24 m² - 166 triệu/m²

12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà hiếm có tại hẻm 4m, đường Đồng Đen, phường 12, quận Tân Bình. Đây là một sản phẩm bất động sản cực kỳ hấp dẫn, không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m² (3.5 x 7m, có ban công 1m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm rộng 4m, thông thoáng, dễ dàng di chuyển, kết nối với các tuyến đường lớn như Trường Chinh và Lê Lai.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách ngã 3 Đồng Đen với Trường Chinh 30m.
  • Gần trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Nằm trong khu Bàu Cát, một trong những khu vực phát triển sôi động của quận Tân Bình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.980.000.000 VND (3.98 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển trong khu vực đang tăng trưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!