Nhà hẻm 365 Hậu Giang, Quận 6, 18m² giá 2.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 365 Hậu Giang, Quận 6, 18m² giá 2.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

2.4 tỷ
18 m² - 133 triệu/m²

11, 6, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
18 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này tại hẻm 365, đường Hậu Giang, phường 11, quận 6, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 18m², ngôi nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm 2m, cách mặt tiền 50m, hướng Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Big C An Lạc, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách trường tiểu học Hậu Giang chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện quận 6, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận qua đại lộ Võ Văn Kiệt
  • Hệ thống giao thông công cộng phong phú, dễ dàng tiếp cận xe buýt, Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.400 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!