Nhà hẻm 311 Nguyễn Văn Cừ 50m² giá 2.86 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 311 Nguyễn Văn Cừ 50m² giá 2.86 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

2.86 tỷ
50 m² - 57 triệu/m²

An Hoà, Ninh Kiều, Cần Thơ

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
50 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà mới hoàn thiện tại hẻm 311, đường Nguyễn Văn Cừ, phường An Hoà, thành phố Ninh Kiều. Căn nhà được thiết kế hiện đại, tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Phòng khách, 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ dưới tầng trệt), 2 toilet, 2 giếng trời
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, lộ giới hơn 3 mét, pháp lý rõ ràng với sổ hồng hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Cần Thơ, thuận lợi cho việc học tập và sinh hoạt
  • Cách chợ An Hoà chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần siêu thị Lotte Mart, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Khu vực đông dân cư, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho các gia đình trẻ, sinh viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và yên tĩnh giữa lòng thành phố Cần Thơ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!