Nhà hẻm 256 Hàn Hải Nguyên, Quận 11 - 27,3m² chỉ 4,3 tỷ - Sổ hồng 2024! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 256 Hàn Hải Nguyên, Quận 11 - 27,3m² chỉ 4,3 tỷ - Sổ hồng 2024!

4.3 tỷ
27 m² - 159 triệu/m²

09, 11, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại hẻm 256 Hàn Hải Nguyên, phường 9, quận 11! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, thuận tiện và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27,3m² (3,5m x 8m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng bê tông cốt thép, hiện trạng tốt, sổ hồng 2024 hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu cao tầng, không gian sống yên tĩnh
  • Hẻm rộng 5,5m thông thoáng, dễ dàng di chuyển
  • Thuận tiện di chuyển đến các tiện ích như chợ, trường học
  • Cách các tuyến đường lớn như Thái Phiên chỉ vài phút đi bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, các cặp đôi mới cưới hay nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.