Nhà hẻm 203 Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp 70.4m² giá 12.5 tỷ - Siêu phẩm hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 203 Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp 70.4m² giá 12.5 tỷ - Siêu phẩm hiếm có!

12.5 tỷ
70.4 m² - 178 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70.4 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại hẻm 203 đường Huỳnh Văn Nghệ, phường 12, quận Gò Vấp! Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.4m²
  • Bố trí: Trệt, lửng và 3 lầu, có thang máy
  • Đặc điểm: Gara đậu ô tô trong nhà, hẻm ô tô quay đầu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại quận Gò Vấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!