Nhà Hẻm 2/ Trương Phước Phan, Bình Tân 28m² giá 3.45 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm 2/ Trương Phước Phan, Bình Tân 28m² giá 3.45 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.45 tỷ
28 m² - 123 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng trong hẻm 2/ Trương Phước Phan, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân. Với thiết kế 1 lầu đúc và diện tích 28m², ngôi nhà này sẽ mang đến cho bạn không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, vuông vức, hoàn công đủ, có hẻm trước nhà rộng 3m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị và nhiều cửa hàng tiện lợi
  • Cách bệnh viện gần nhất chỉ 500m
  • Chỉ 100m đến chợ Bình Trị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp để sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.45 tỷ VND, thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm có nhu cầu ổn định cuộc sống hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.