Nhà hẻm 134 Thành Thái Q.10, 68m², giá 20.99 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 134 Thành Thái Q.10, 68m², giá 20.99 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

20.99 tỷ
68 m² - 309 triệu/m²

10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Chắc chắn đây sẽ là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà ở vị trí đắc địa tại quận 10! Căn nhà hẻm 134 Thành Thái không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một bất động sản sinh lời cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (4,2m x 17m)
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Hẻm kinh doanh sầm uất, có sân để ô tô, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh như văn phòng, spa, và các dịch vụ khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các văn phòng công ty, thuận tiện cho việc giao thương.
  • Hệ thống an ninh tốt, khu vực dân trí cao, thích hợp cho gia đình.
  • Cách chợ, siêu thị chỉ vài phút đi bộ, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư trong khu vực trung tâm, hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!