Nhà hẻm 108 Thích Quảng Đức, Phú Nhuận 42m² giá 7.35 tỷ - Vị trí đắc địa, dân trí cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 108 Thích Quảng Đức, Phú Nhuận 42m² giá 7.35 tỷ - Vị trí đắc địa, dân trí cao!

7.35 tỷ
42 m² - 175 triệu/m²

Phường 05, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại hẻm 108 đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận! Căn nhà này không chỉ có giá trị thực mà còn nằm trong khu vực sầm uất, dân trí cao, hứa hẹn mang đến cho bạn và gia đình một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Trệt, lửng, 2 lầu với 3 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Xung quanh có nhiều quán ăn, cà phê, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.35 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ, người đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực quận Phú Nhuận với đầy đủ tiện ích sống.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà trong mơ này!