Nhà hẻm 1/ Xóm Đất, Quận 11 - 53.58m² giá chỉ 6.48 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 1/ Xóm Đất, Quận 11 - 53.58m² giá chỉ 6.48 tỷ - Chính chủ bán gấp!

6.48 tỷ
53.58 m² - 121 triệu/m²

Phường 08, Quận 11, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
53.58 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại hẻm 1/ Xóm Đất, phường 8, quận 11, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53.58m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lững, 2 lầu, sân thượng với 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Đúc bê tông cốt thép, nhà còn mới, hẻm rộng 5m, có thể đỗ xe máy, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Lò Siêu, Dương Đình Nghệ, 3/2, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Cách chợ, siêu thị và trung tâm thương mại chỉ vài phút đi bộ.
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng tiếp cận các tuyến xe buýt và Metro.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người đang tìm kiếm một không gian sống gần trung tâm với đầy đủ tiện ích và dịch vụ xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội