Nhà hẻm 1 Kênh Tân Hóa, Phú Trung, Tân Phú 45.1m² giá 4.5 tỷ - Thương lượng ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 1 Kênh Tân Hóa, Phú Trung, Tân Phú 45.1m² giá 4.5 tỷ - Thương lượng ngay!

4.5 tỷ
45.1 m² - 100 triệu/m²

Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
45.1 m²

Chào bạn! Nếu bạn đang tìm kiếm một căn nhà ấm cúng, tiện nghi tại quận Tân Phú, thì đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ. Với vị trí thuận lợi và giá cả hợp lý, căn nhà này sẽ là nơi lý tưởng để bạn và gia đình an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45.1m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà hẻm 3m, cách mặt tiền chỉ 30m, nở hậu 4.15m, hướng Đông Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Trung, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Có nhiều quán ăn, cà phê xung quanh, đáp ứng nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư yên tĩnh, gần gũi với các tiện ích sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!