Nhà Hẻm 1/ Âu Cơ, Quận 11 - 19m², 2 Tầng, Hướng Tây Bắc, Giá 3.6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm 1/ Âu Cơ, Quận 11 - 19m², 2 Tầng, Hướng Tây Bắc, Giá 3.6 Tỷ

3.6 tỷ
19 m² - 189 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
19 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm Quận 11! Ngôi nhà hai mặt hẻm thông thoáng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 19m² (DTCN), Sàn 38m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu suốt
  • Đặc điểm: Căn gốc 2 mặt hẻm, hẻm rộng 5m thông thoáng, hướng Tây Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Chim Xanh, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trường học từ mầm non đến THPT trên địa bàn Quận 11.
  • Cách Bệnh viện Chợ Rẫy khoảng 3km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Lạc Long Quân, Âu Cơ, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, nhiều tiện ích giải trí và dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, yên tĩnh giữa lòng thành phố nhộn nhịp, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hoặc an cư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.