Nhà góc Tân Mai 48m² giá 9.9 tỷ - Ô tô tránh, kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc Tân Mai 48m² giá 9.9 tỷ - Ô tô tránh, kinh doanh đỉnh cao!

9.9 tỷ
48 m² - 206 triệu/m²

Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà góc 48m² tại Tân Mai, Hoàng Mai, nơi có giao thông thuận tiện và tiềm năng kinh doanh cao. Ngôi nhà này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: Thiết kế thông thoáng, lô góc, ô tô tránh nhau
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 5 phút đi bộ đến Công viên – Hồ Đền Lừ, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • 6 phút ra đường lớn Tam Trinh, thuận tiện cho việc di chuyển
  • 2 phút đến Vành Đai 2.5, kết nối các tuyến giao thông chính
  • Gần trường học các cấp: Trường Tiểu học & THCS Tân Mai, THPT Trương Định
  • 10 phút tới Bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an tâm cho sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ, những người yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!