Nhà góc Quang Trung, Gò Vấp 38.96m² giá 7 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc Quang Trung, Gò Vấp 38.96m² giá 7 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7 tỷ
38.96 m² - 180 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
38.96 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà góc tuyệt đẹp tại đường Quang Trung, phường 8, Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh! Đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo để an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38.96m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu với 4 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, phòng giặt và sân thượng thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà có hướng Tây Bắc, đường rộng 5.5m, thông thoáng, thuận tiện cho việc đi lại và vận chuyển hàng hóa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần các trục đường chính như Nguyễn Kiệm, Phan Văn Trị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với cộng đồng và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!