Nhà góc Lê Quang Định, P5 Bình Thạnh 25m² giá 4.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc Lê Quang Định, P5 Bình Thạnh 25m² giá 4.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

4.2 tỷ
25 m² - 168 triệu/m²

5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà góc tuyệt đẹp tại đường Lê Quang Định, phường 5, quận Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại, căn nhà 4 tầng này mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà mới, pháp lý sạch, sổ riêng, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 800m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Nhân Dân Gia Định, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô, hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà trong ngày!