Nhà Góc Lạc Long Quân 71m² - Kinh Doanh Đỉnh Cao - Ô Tô Vào Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc Lạc Long Quân 71m² - Kinh Doanh Đỉnh Cao - Ô Tô Vào Nhà

17.8 tỷ
71 m² - 251 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
71 m²

Cơ hội vàng sở hữu căn nhà lô góc mặt tiền rộng 19m tại Lạc Long Quân, Cầu Giấy – vị trí đắc địa cho mọi loại hình kinh doanh, ô tô đỗ cửa, sẵn sàng khai thác dòng tiền bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m²
  • Bố trí: 3 tầng + 1 tum, thiết kế thông sàn các tầng kinh doanh, tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Lô góc cực thoáng với mặt tiền 19m, ngõ rộng ô tô tránh nhau, lý tưởng cho kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm văn phòng công ty.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lạc Long Quân sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các trường học lớn như THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, THCS Nguyễn Công Trứ.
  • Cách chợ Nghĩa Tân chỉ 500m, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện E, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, cho thuê cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc gia đình đa thế hệ mong muốn có không gian sống rộng rãi kết hợp kinh doanh tại nhà.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà lô góc tiềm năng này để kiến tạo cơ hội kinh doanh đột phá. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và tham quan thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam