Nhà góc Izumi City 151.5m² giá 13.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc Izumi City 151.5m² giá 13.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

13.5 tỷ
151.5 m² - 89 triệu/m²

Xã Long Hưng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
151.5 m²

Cơ hội sở hữu căn góc đắc địa tại Izumi City đang chờ đợi bạn! Với quyết định dồn vốn cho dự án hợp tác cùng đối tác Dầu khí nhà nước, tôi quyết định bán đi "viên kim cương thô" đã được tôi giữ gìn từ năm 2020. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 151.5 m² đất – 208.4 m² sàn
  • Bố trí: Căn góc, thoáng mát, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, sổ hồng sẵn sàng, nhà đã nhận vào năm 2024, đã thanh toán 100% 9 tỷ từ đầu 2021

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí vàng tại giao lộ chính, kết nối trực tiếp đến các đại đô thị phía Đông
  • Cạnh 2 đô thị lớn Aqua City và Vinhomes Grand Park
  • Gần các dự án hạ tầng lớn như cầu Đồng Nai 2 (hoàn thành 2027) và cầu Long Hưng - Long Bình (khởi công trước 2030)
  • Đồng Nai sẽ trở thành thành phố trực thuộc trung ương vào năm 2030, tăng giá trị bất động sản
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (Thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này không chỉ là một nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đam mê kinh doanh và muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này! Inbox hoặc liên hệ ngay để kết nối và biết thêm chi tiết.