Nhà góc Hồ Văn Chương Đống Đa 56m² giá 13.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc Hồ Văn Chương Đống Đa 56m² giá 13.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

13.5 tỷ
56 m² - 241 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà góc tuyệt đẹp tại Hồ Văn Chương, quận Đống Đa! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 3 tầng, gồm 3 phòng ngủ sáng thoáng, phù hợp với gia đình nhiều thế hệ
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt ngõ thông, chỉ 10m tới Hồ Văn Chương, không gian yên tĩnh và thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Văn Chương, nơi lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Đường đi lại dễ dàng, gần các tiện ích như chợ, siêu thị, bệnh viện
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích đầy đủ. Đặc biệt phù hợp cho những ai yêu thích sự thoáng đãng và gần gũi với Hồ Văn Chương.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.