Nhà góc hẻm xe hơi Lê Đức Thọ, Gò Vấp 43.9m² giá 5.65 tỷ - Tiện kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc hẻm xe hơi Lê Đức Thọ, Gò Vấp 43.9m² giá 5.65 tỷ - Tiện kinh doanh!

5.65 tỷ
43.9 m² - 129 triệu/m²

16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43.9 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà góc hẻm xe hơi sát mặt tiền đường Lê Đức Thọ, phường 16, quận Gò Vấp. Với vị trí đắc địa, nhà không chỉ thuận lợi cho việc sinh sống mà còn lý tưởng cho việc kinh doanh buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.9m² (Ngang 9m x Dài 6.9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu
  • Đặc điểm: Căn nhà có thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mẫu giáo và tiểu học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị Gò Vấp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần nhà thờ, phù hợp với những gia đình có nhu cầu sinh hoạt tôn giáo
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người có nhu cầu đầu tư hoặc kinh doanh nhờ vào vị trí thuận lợi và thiết kế thông thoáng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.