Nhà góc hẻm Bà Hạt, Quận 10, 31m² giá 5.799 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc hẻm Bà Hạt, Quận 10, 31m² giá 5.799 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

5.799 tỷ
31 m² - 187 triệu/m²

08, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Chính chủ bán gấp nhà góc hẻm 3m trên đường Bà Hạt, phường 8, quận 10. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm thành phố!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, mua vào ở ngay, hướng Đông Nam, có tặng toàn bộ nội thất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nguyễn Tri Phương, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường quốc tế Việt Úc không xa, phù hợp cho các gia đình có con em đi học
  • Khu vực yên tĩnh, hành xóm thân thiện, hẻm thông ra nhiều hướng như Ngô Quyền, 3/2, Nhật Tảo
  • Di chuyển thuận lợi đến các quận 1, 3, 5, 11, rất thích hợp cho việc đi làm hay học tập
  • Hiện tại nhà đang có hợp đồng thuê với giá 10 triệu/tháng, tạo nguồn thu nhập ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.799 triệu VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình nhỏ muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ!