Nhà góc đẹp Gò Vấp 51.25m² giá 6.88 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc đẹp Gò Vấp 51.25m² giá 6.88 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay!

6.88 tỷ
51.25 m² - 134 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
51.25 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà góc tuyệt đẹp tại Gò Vấp, nơi không chỉ là chốn an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời. Với thiết kế thông minh và đầy đủ tiện nghi, căn nhà này sẽ làm hài lòng cả những khách hàng khó tính nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51.25m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, bao gồm phòng khách, phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, và ban công dài thoáng mát.
  • Đặc điểm: Căn góc không lộ giới, mặt tiền rộng 5m, hẻm rộng thông thoáng, full nội thất, chỉ cần dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm thực phẩm và đồ dùng hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Gò Vấp, giúp bạn thoải mái mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3 qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đầy đủ nội thất và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam