Nhà góc Ba Đình 29m² giá 6.8 tỷ - Ô tô qua cửa, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc Ba Đình 29m² giá 6.8 tỷ - Ô tô qua cửa, thiết kế hiện đại!

6.8 tỷ
29 m² - 234 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Năm xây dựng
2019
Diện tích
29 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà góc tuyệt đẹp tại phố Nghĩa Dũng, quận Ba Đình, Hà Nội. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi và ô tô qua cửa, phù hợp cho cả gia đình và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách + bếp + WC; Tầng 2-3: 1 ngủ + WC mỗi tầng; Tầng 4: Thờ + sân phơi
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, sáng tự nhiên; móng 6 tầng, nhà xây chắc chắn từ năm 2019

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Melatech, tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ và trường học chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Bãi gửi ô tô chỉ cách nhà 100m, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng đi lại đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những ai cần không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với các tiện ích đô thị. Đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!