Nhà góc 85m² Mậu Lương, Kiến Hưng, 24 tỷ - Sang trọng và hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 85m² Mậu Lương, Kiến Hưng, 24 tỷ - Sang trọng và hiện đại!

24 tỷ
85 m² - 282 triệu/m²

Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông! Đây là một lô góc 85m², 7 tầng được xây dựng mới, với thiết kế hiện đại và sang trọng, hoàn hảo cho việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: Tầng 1 thông sàn gara ô tô, Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng, Tầng 5 là phòng khách, Tầng 6 gồm phòng bếp và 1 phòng ngủ, Tầng 7 là phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, hiện đại, đầy đủ nội thất cao cấp như thang máy, thiết bị điện hiện đại, điều hòa âm trần, nóng lạnh và nội thất như giường tủ đều được chủ nhà để lại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ Mậu Lương chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Đông và các khu vực lân cận.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống.
  • Gần các dịch vụ như ngân hàng, bệnh viện, và nhà hàng cao cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng, đồng thời cũng là cơ hội đầu tư cho những ai muốn kinh doanh như spa hoặc văn phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!