Nhà góc 57m² đường số x, Gò Vấp - Dòng tiền 24 triệu, chỉ 6.68 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 57m² đường số x, Gò Vấp - Dòng tiền 24 triệu, chỉ 6.68 tỷ!

6.68 tỷ
57 m² - 117 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
57 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà góc tuyệt đẹp tại Gò Vấp với dòng tiền ổn định lên đến 24 triệu đồng mỗi tháng! Căn nhà nằm trong hẻm 3m, chỉ cách đường nhựa 12m, thuận tiện di chuyển và gần ngay siêu thị E-mart, mang lại sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 3 phòng ngủ, 1 phòng kho, 2 vệ sinh, phòng bếp
  • Đặc điểm: Căn góc thoáng sáng, không vướng lộ giới lớn, 2 sân thượng trước sau

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị E-mart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Không khí trong lành, yên tĩnh, thích hợp để sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn sinh sống kết hợp với việc cho thuê, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!