Nhà Góc 4 Tầng View Sông TĐC Hòn Rớ 2 Nha Trang - 98m² Kinh Doanh/Ở/Cho Thuê | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc 4 Tầng View Sông TĐC Hòn Rớ 2 Nha Trang - 98m² Kinh Doanh/Ở/Cho Thuê

13.5 tỷ
98 m² - 138 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
10 Phòng
Diện tích
98 m²

Nhà góc 4 tầng 3 mặt tiền đường và sông TĐC Hòn Rớ 2 - Cơ hội đầu tư sinh lời tại Nha Trang!

Sở hữu vị trí đắc địa với 3 mặt tiền đường rộng 7m, bao quanh bởi công viên xanh mát và dòng sông TĐC Hòn Rớ thơ mộng, căn nhà 4 tầng này là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư hoặc gia đình đa thế hệ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m² đất ở đô thị
  • Bố trí: Thiết kế 2 căn riêng biệt, gồm 8 phòng ngủ, 10 phòng vệ sinh, 2 phòng thờ, 2 sân thượng.
  • Đặc điểm: Căn góc 3 mặt tiền đường rộng 7m, view sông thoáng đãng, kề cận dự án Sun Group và Làng Đại Học Nha Trang.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực TĐC Hòn Rớ 2, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang.
  • Gần các dự án lớn của Sun Group, tiềm năng phát triển cao.
  • Liền kề Làng Đại Học Nha Trang, thuận lợi cho việc học tập và nghiên cứu.
  • Dễ dàng di chuyển đến các bãi biển đẹp của Nha Trang.
  • Khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Tiệm cận các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (có thương lượng, thuế phí hai bên).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho nhà đầu tư khai thác cho thuê căn hộ, kinh doanh dịch vụ hoặc gia đình đông thành viên có nhu cầu không gian sống rộng rãi, tiện nghi và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà góc view sông đắt giá tại Nha Trang! Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.