Nhà góc 4 tầng đường Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú - Giá chỉ 5.7 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 4 tầng đường Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú - Giá chỉ 5.7 tỷ

5.7 tỷ
52.3 m² - 109 triệu/m²

Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52.3 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu hai căn nhà góc tuyệt đẹp tại trung tâm Tân Phú, đường Huỳnh Thiện Lộc. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.3m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Căn 1: Ngang 4 x 13m, giá 5.9 tỷ; Căn 2: Ngang 4.1 x 13m, giá 5.7 tỷ. Nhà được xây dựng hoàn thiện, cao cấp với thiết kế hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như AEON Mall và Vincom

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi ngay giữa lòng thành phố, gần gũi với các tiện ích thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.