Nhà góc 2 tầng Bùi Minh Trực Q8 49m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 tầng Bùi Minh Trực Q8 49m² - Ô tô vào tận nhà

7.99 tỷ
49 m² - 163 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
49 m²

Căn góc 2 tầng hiếm tại hẻm xe hơi Bùi Minh Trực, P5 Quận 8, xe ô tô ngủ trong nhà, sổ hồng riêng, phù hợp gia đình tìm nơi an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:49m² (4,1 x 12m)
  • Bố trí:Trệt + lầu, gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, căn góc 2 mặt tiền hẻm thoáng sáng
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi vào tận cửa, xe ngủ trong nhà, chỉ 1 căn ra mặt tiền Bùi Minh Trực, nhà kiên cố, pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, hẻm rộng, sạch sẽ, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
  • Gần trục đường Bùi Minh Trực, dễ dàng kết nối sang Tạ Quang Bửu và Phạm Thế Hiển, thuận tiện đi lại hằng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 5, Quận 1 thông qua các tuyến đường và cầu lớn khu vực Quận 8
  • Xung quanh đầy đủ chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, dịch vụ đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt
  • Gần trường học, nhà trẻ và các cơ sở y tế trong khu vực, phù hợp gia đình có con nhỏ và người lớn tuổi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.99 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với gia đình trẻ cần không gian sống thoải mái, có chỗ đậu ô tô trong nhà, người đang tìm nhà ở lâu dài tại Quận 8 với pháp lý rõ ràng, hoặc khách muốn mua để vừa ở vừa giữ tài sản khu vực hạ tầng phát triển.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và đặt lịch xem nhà trực tiếp trước khi căn đẹp này được giao dịch.