Nhà Góc 2 Mặt Tiền Trương Vĩnh Ký, Bảo Lộc - 7.3 Tỷ, 136m² | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc 2 Mặt Tiền Trương Vĩnh Ký, Bảo Lộc - 7.3 Tỷ, 136m²

7.3 tỷ
136 m² - 54 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
136 m²

Siêu phẩm nhà góc 2 mặt tiền đắc địa ngay trung tâm Bảo Lộc! Cơ hội vàng sở hữu tổ ấm lý tưởng hoặc kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136m² (6.1m x 22.4m)
  • Bố trí: Nhà lầu với kết cấu vững chắc, thiết kế thông minh tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Vị trí góc 2 mặt tiền đắc địa trên đường Trương Vĩnh Ký, Phường 1, TP. Bảo Lộc. Đất có 100% thổ cư, pháp lý sổ đỏ minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề trường THPT Hùng Vương, thuận lợi cho việc học hành của con trẻ.
  • Nằm trên trục đường chính Trương Vĩnh Ký, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần trung tâm hành chính, các tiện ích công cộng và dịch vụ thiết yếu của TP. Bảo Lộc.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng phát triển cao.
  • Dễ dàng tiếp cận các điểm du lịch nổi tiếng của Bảo Lộc.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một ngôi nhà rộng rãi, vị trí đẹp tại Bảo Lộc, hoặc các nhà đầu tư nhạy bén muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí 2 mặt tiền.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam