Nhà góc 2 mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý, 49m² giá 3.85 tỷ - Khu sầm uất nhất Tân Phú | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý, 49m² giá 3.85 tỷ - Khu sầm uất nhất Tân Phú

3.85 tỷ
49 m² - 79 triệu/m²

Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà góc 2 mặt tiền tại khu vực sầm uất nhất quận Tân Phú! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 lững, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền, đường rộng 8m, công nhận đủ diện tích, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách kênh Tham Lương chỉ 30m, không gian xanh mát
  • Chỉ 40m ra mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý, dễ dàng tiếp cận các tiện ích
  • Khu vực đông dân cư, gần chợ, trường học và các cửa hàng tiện lợi
  • Giao thông thuận lợi, tránh nhau thông tứ hướng, kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!