Nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi, Quận 1 - Đầu tư sinh lời 160 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi, Quận 1 - Đầu tư sinh lời 160 tỷ!

160 tỷ
166 m² - 964 triệu/m²

Phường Bến Thành, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
166 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà góc 2 mặt tiền tại đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, một trong những khu vực trung tâm sôi động nhất TP.HCM. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản đầu tư với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 166m² (9,5m x 21,5m)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền, vị trí đắc địa cho kinh doanh, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, giao dịch chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trung tâm thương mại Vincom chỉ 500m
  • Đối diện nhiều văn phòng công ty, thu hút lượng khách hàng lớn
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính và hệ thống giao thông công cộng như Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 160 tỷ VND, có thể thương lượng

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê hoặc phát triển kinh doanh tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư giá trị này!