Nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Thái Bình, Tân Bình 165m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Thái Bình, Tân Bình 165m² - Đầu tư sinh lời ngay!

53 tỷ
165 m² - 321 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
165 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình, quận Tân Bình! Với vị trí đắc địa gần ngã tư Nguyễn Thái Bình – Trường Chinh, khu vực kinh doanh sầm uất, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc đầu tư bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 165,5m² (6.5 x 19.1m)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền, thuận lợi cho việc kinh doanh, có hợp đồng thuê 99 triệu/tháng còn 3 năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Nguyễn Thái Bình – Trường Chinh, khu kinh doanh sầm uất
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố
  • Các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, nhà hàng chỉ trong vài phút đi bộ
  • Gần các trường học, bệnh viện và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 53 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng tại khu vực sôi động của quận Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.