Nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Công Hoan 134m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Công Hoan 134m² - Mặt tiền kinh doanh

10.9 tỷ
134 m² - 81 triệu/m²

Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
134 m²

Nhà lô góc 2 mặt tiền hiếm trên đường Nguyễn Công Hoan, phường Hòa An, quận Cẩm Lệ, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:134m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng, tầng 1 xây kiên cố làm không gian sinh hoạt và kinh doanh, tầng 2 có tum che cầu thang, dễ bố trí thêm phòng hoặc kho.
  • Đặc điểm:Lô góc 2 mặt tiền, mặt chính đường Nguyễn Công Hoan rộng khoảng 7,5m, bên hông đường Hòa An 9 rộng khoảng 5,5m, ô tô quay đầu thuận tiện, nhà chính chủ, có thương lượng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư Hòa An đông đúc, mật độ nhà ở cao, rất thuận lợi mở cửa hàng, văn phòng hoặc kinh doanh dịch vụ.
  • Kết nối nhanh đến các trục đường chính của quận Cẩm Lệ, di chuyển thuận tiện về trung tâm thành phố Đà Nẵng và các khu vực lân cận.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, quán ăn, cafe và dịch vụ thiết yếu, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Hạ tầng đồng bộ, đường trước nhà 7,5m và bên hông 5,5m, xe ô tô ra vào thoải mái cả ngày lẫn đêm.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí ổn định, phù hợp an cư lâu dài kết hợp kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.9 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn an cư tại Đà Nẵng kết hợp mở cửa hàng, văn phòng, spa, quán cafe nhỏ hoặc cho nhà đầu tư tìm sản phẩm lô góc 2 mặt tiền tiềm năng tăng giá.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ, giá còn thương lượng cho khách thiện chí.