Nhà góc 2 mặt tiền Luỹ Bán Bích Tân Phú 18m² giá 1.2 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền Luỹ Bán Bích Tân Phú 18m² giá 1.2 tỷ - Đầu tư sinh lời!

1.2 tỷ
18 m² - 67 triệu/m²

Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
18 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà góc 2 mặt tiền tuyệt đẹp tại Luỹ Bán Bích, quận Tân Phú. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, đúc bê tông cốt thép kiên cố, thiết kế thông thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THPT Tân Phú, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Phú khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, bệnh viện, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.200 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, các cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp với không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!