Nhà Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh P. Linh Xuân, Thủ Đức - 131.5m² Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh P. Linh Xuân, Thủ Đức - 131.5m² Giá Tốt

10,9 tỷ
131 m² - 83 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
131 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà góc 2 mặt tiền đắc địa tại Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức – vị trí kinh doanh sầm uất, tiềm năng sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 131.5m² (ngang 8m, nở hậu nhẹ)
  • Bố trí: Nhà góc 2 mặt tiền đường lớn, vỉa hè rộng rãi, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.
  • Đặc điểm: Vị trí cực kỳ thuận lợi cho việc đỗ xe và trưng bày hàng hóa, là điểm cộng lớn cho mọi loại hình kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường lớn, dễ dàng kết nối giao thông với các khu vực lân cận.
  • Gần các khu dân cư sầm uất, đảm bảo lượng khách hàng tiềm năng dồi dào.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện trong bán kính ngắn.
  • Khu vực phát triển năng động, thu hút nhiều doanh nghiệp và cửa hàng kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa để phát triển thương hiệu, mở rộng quy mô hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt bằng kinh doanh tiềm năng này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam