Nhà Góc 2 Mặt Tiền Hoàng Diệu, Đà Lạt - 197m², 16 Tỷ, Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc 2 Mặt Tiền Hoàng Diệu, Đà Lạt - 197m², 16 Tỷ, Kinh Doanh Đỉnh Cao

16 tỷ
196.95 m² - 81 triệu/m²

Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
196.95 m²

Sở hữu ngay căn nhà góc 2 mặt tiền đắc địa trên đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt – cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với tiềm năng kinh doanh vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 196,95m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC. Mặt bằng kinh doanh tầng trệt rộng rãi, sân trước đậu xe thoải mái.
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền đường xe hơi 7 chỗ, lộ giới thoáng đãng. Hướng nhà chính Bắc mát mẻ, phong thủy tốt. Pháp lý sổ riêng xây dựng hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm Hòa Bình, chợ đêm Đà Lạt chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các điểm vui chơi, giải trí sầm uất.
  • Xung quanh tập trung đầy đủ các tiện ích trung tâm: nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi, ngân hàng, trường học các cấp.
  • Gần các trục đường chính, giao thông thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư an ninh, văn minh, thích hợp cho việc kinh doanh đa ngành nghề.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ đồng (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa, khả năng sinh lời cao hoặc gia đình muốn có một không gian sống rộng rãi, tiện nghi kết hợp kinh doanh ngay tại nhà.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt tiền tuyệt đẹp này tại Đà Lạt! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và tham quan nhà thực tế.