Nhà góc 2 mặt tiền Dương Văn Dương Tân Phú 108m2 - Chính chủ bán
Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Nhà góc 2 mặt tiền đường Dương Văn Dương, vị trí đẹp hiếm có tại phường Tân Quý, quận Tân Phú, vừa ở vừa kinh doanh cực kỳ thuận lợi.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:108m2 (ngang 7m, dài 10m, nở hậu, công nhận đủ)
- Bố trí:Nhà 2 tầng góc 2 mặt tiền, dễ dàng bố trí mặt bằng kinh doanh tầng trệt và không gian sinh hoạt riêng tư trên lầu.
- Đặc điểm:Nhà còn mới, khu vực được phép xây cao tầng, vị trí góc thông thoáng, độ nhận diện cao, kinh doanh tốt mọi ngành nghề, pháp lý rõ ràng, sang tên công chứng ngay.
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Tân Hương, thuận tiện mua sắm và kinh doanh buôn bán hằng ngày.
- Trong bán kính khoảng 1km có nhiều trường học các cấp tại phường Tân Quý, phù hợp gia đình có con nhỏ.
- Kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Lũy Bán Bích, di chuyển thuận tiện sang các quận trung tâm.
- Khu dân cư hiện hữu, xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn, siêu thị mini và dịch vụ thiết yếu.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:9.8 tỷ, đơn giá chỉ khoảng 90 triệu/m2 cho nhà góc 2 mặt tiền hiếm có tại Tân Phú.
Phù hợp với ai:
Thích hợp cho khách hàng cần nhà góc 2 mặt tiền để kinh doanh, mở văn phòng, showroom hoặc vừa ở vừa khai thác cho thuê, đồng thời phù hợp nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền khu dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá tốt.
Liên hệ:
Quan tâm bất động sản này vui lòng gọi ngay cho chúng tôi để được gửi thêm hình ảnh, thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.