Nhà góc 2 mặt tiền đường Ba Vân Tân Bình 65m² giá 16.6 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền đường Ba Vân Tân Bình 65m² giá 16.6 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

16.6 tỷ
65 m² - 255 triệu/m²

Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại quận Tân Bình! Căn nhà góc 2 mặt tiền đường Ba Vân với diện tích 65m² đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (10m x 7m)
  • Bố trí: Căn góc 3 tầng và căn 4 tầng sát bên
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, rất thích hợp cho kinh doanh hay xây dựng cao tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại, tạo điều kiện thuận lợi cho việc mua sắm
  • Chỉ cách trường học và bệnh viện vài phút đi bộ, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Đường Ba Vân sầm uất, dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông chính
  • Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá bất động sản cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.6 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân hoặc gia đình muốn có một không gian sống và làm việc lý tưởng tại khu vực trung tâm Tân Bình.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ!