Nhà Góc 2 Mặt Tiền - Dương Bá Trạc, Quận 8 - 37m² giá 3.5 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc 2 Mặt Tiền - Dương Bá Trạc, Quận 8 - 37m² giá 3.5 tỷ - Đầu tư sinh lời!

3.5 tỷ
37 m² - 95 triệu/m²

Phường 01, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà góc thoáng mát tại Dương Bá Trạc, quận 8! Ngôi nhà có vị trí đắc địa, với thiết kế hiện đại và tiện nghi, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển đến ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 2 tầng (Trệt + 1 Lầu), 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp riêng biệt
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt thoáng, sổ hồng riêng, vuông vức, pháp lý chuẩn (Ngân hàng đang giữ hộ)

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hẻm xe hơi chỉ 20m, thuận tiện di chuyển
  • Gần chợ Rạch Ông, dễ dàng mua sắm hằng ngày
  • Vị trí vàng ngay chân cầu Nguyễn Văn Cừ, chỉ 2 phút qua Quận 1 & Quận 5
  • Đường đi thông thoáng, phù hợp cho việc kinh doanh nhỏ hoặc đầu tư cho thuê
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển nhanh chóng của Quận 8.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà và biết thêm chi tiết!