Nhà góc 2 mặt tiền Bình Tân 72m² giá 4.999 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt tiền Bình Tân 72m² giá 4.999 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.999 tỷ
72 m² - 69 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

8 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng tại khu dân cư sầm uất quận Bình Tân. Vị trí đắc địa với hẻm thông xe hơi ra vào thuận tiện, không lộ giới, pháp lý minh bạch sẵn sàng sang tên ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4x18m)
  • Bố trí: Thiết kế 1 trệt 1 lầu kiên cố, bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi và 2 phòng vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền thoáng mát, hẻm thông 6m xe hơi di chuyển dễ dàng, không dính lộ giới, sổ hồng riêng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Bình Hưng Hòa, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Bình Hưng Hòa chỉ 5 phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần UBND phường Bình Hưng Hòa, khu vực an ninh ổn định
  • Dễ dàng kết nối ra các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Quốc lộ 1A
  • Hệ thống cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống bao quanh khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.999 tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định, thoáng đãng hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đẹp, dễ dàng cho thuê hoặc kinh doanh nhỏ tại gia.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà góc hẻm thông giá tốt nhất khu vực. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!