Nhà Góc 2 Mặt Thoáng Nguyễn Kiệm Gò Vấp - 3PN Đủ Nội Thất, Giá 7.78 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Góc 2 Mặt Thoáng Nguyễn Kiệm Gò Vấp - 3PN Đủ Nội Thất, Giá 7.78 Tỷ

7.78 tỷ
31 m² - 251 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
31 m²

Chính chủ gửi bán gấp nhà hẻm xe hơi thông Nguyễn Kiệm, Gò Vấp - Góc 2 mặt thoáng, sẵn sàng đón chủ mới!

Sở hữu vị trí đắc địa tại Phường 3, Gò Vấp, căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống tiện nghi mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 4.25m x 7.5m, nở hậu 6.4m (Tổng diện tích sử dụng ~150m²).
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng. Bao gồm: Phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, 3 phòng ngủ Master full nội thất cao cấp, sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt thoáng, đón gió tự nhiên, tạo cảm giác thông thoáng và sáng sủa cho toàn bộ ngôi nhà. Hẻm xe hơi thông ra Nguyễn Kiệm, xe có thể đậu trước nhà. Full nội thất y như hình, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Công viên Gia Định, mang đến không gian xanh mát và thư giãn lý tưởng.
  • Di chuyển thuận tiện đến Sân bay Tân Sơn Nhất chỉ vài phút.
  • Nằm trên trục đường Nguyễn Kiệm sầm uất, kết nối dễ dàng với các quận trung tâm.
  • Gần nhiều trường học các cấp, bệnh viện, chợ và các tiện ích mua sắm, giải trí khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.78 tỷ đồng (Có thương lượng nhẹ với khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn tìm một không gian sống tiện nghi, an ninh, gần trung tâm và đầy đủ tiện ích. Đây cũng là lựa chọn đầu tư tốt với vị trí kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời cao.