Nhà góc 2 mặt hẻm Phạm Văn Chí, Quận 6, 23.2m² giá 3.85 tỷ - Hướng Tây mát mẻ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt hẻm Phạm Văn Chí, Quận 6, 23.2m² giá 3.85 tỷ - Hướng Tây mát mẻ!

3.85 tỷ
23 m² - 167 triệu/m²

7 (cũ), Quận 6, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt hẻm tuyệt đẹp tại đường Phạm Văn Chí, phường 7, Quận 6! Với thiết kế thông minh cùng không gian sống thoải mái, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23.2m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 4m, chỉ cách mặt tiền đường 40m, hướng Tây mát mẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phạm Văn Chí, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Phạm Văn Chí chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường Hậu Giang
  • Gần bệnh viện quận 6, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.850.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư bất động sản muốn tìm kiếm một vị trí đắc địa để sinh lời.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!