Nhà góc 2 mặt hẻm Bùi Quang Là, 64m² giá 8.38 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt hẻm Bùi Quang Là, 64m² giá 8.38 tỷ - Chính chủ bán gấp!

8.38 tỷ
64 m² - 131 triệu/m²

12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt hẻm nhựa rộng rãi tại đường Bùi Quang Là, phường 12, quận Gò Vấp. Đây là một sản phẩm bất động sản vô cùng hấp dẫn với giá bán giảm mạnh chỉ còn 8.38 tỷ VND, chính chủ tự xây dựng rất kiên cố, phù hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, bao gồm phòng khách, phòng bếp rộng rãi, 6 phòng ngủ, 5 phòng tắm, phòng thờ, phòng kho và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt tiền hẻm, thông thoáng, có sân đậu xe hơi trong nhà, đặc biệt là sân chill lý tưởng để thư giãn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2 và 3, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Gò Vấp khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.380 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian làm việc lý tưởng với văn phòng tại nhà.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!